๑ஐš۩۞۩๑(¯`• ♥Welcome to A.N.J No2♥ •´¯)๑۩۞۩šஐ๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

wElcOme U tO fOrum AngelJunior & GirlNo2

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nếu bạn bị người yêu mình dối lừa

Go down 
Tác giảThông điệp
Kel
Banned

Kel

Nếu bạn bị người yêu mình dối lừa Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu bạn bị người yêu mình dối lừa   Nếu bạn bị người yêu mình dối lừa I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 8:29 pm

Nếu có một ngày bạn biết người yêu mình giả dối thì bạn sẽ phải làm gì???Nếu một ngày bạn làm tất cả mọi việc kể cả hi sinh cả cuộc đời cho người mình yêu nhưng cô ấy lại đáp lại bạn bằng một nỗi đau không gì đau bằng bạn sẽ phải sống thế nào? Bạn hãy giả sử bạn đang yêu một người bạn người ấy cũng yêu bạn ! nhưng cho đến một ngày cô ấy kô nói chia tay với bạn mà đang vui vẻ với một kẻ khác !bạn đã rất đau lòng nhưng vẫn cố chịu đựng vì bạn đã quá yêu cô ấy ...! Và thời gian cứ lặng lẽ trôi đi cô ấy đã thực sự biết được đâu là người yêu mình! cô ấy đã nhận ra bạn mới là người yêu cô ấy thực sự và kẻ mang lại niềm vui cho cô ấy hiện giờ là một kẻ đểu giả ! hắn tiếp xúc cô ấy để đạt được ý đồ lợi dụng...!cô đã biết thì quá muộn ! trong lúc giằng co với hắn cô ấy đã giết chết kẻ độc ác đó ! và người chứng kiến đầu tiên vụ thảm khốc đó chính là bạn ! bạn đã mặc kệ hay tìm cách cứu người bạn yêu ? bạn đã lao vào kéo cô ấy ra và bôi máu từ người chết lên thân thể mình với ý định nhận tội thay cho cô ấy !! Và cuối cùng bạn đã phải nhận một cái án tử hình vì tội giết người ! nhưng người bạn yêu đã vô tâm kô nhớ một chút gì về sự hi sinh đau thương và cao cả của bạn cả ! còn bạn thì đang trong tù chờ ngày tử hình ! Cảm giác của bạn lúc đó thế nào? Bạn có nghĩ là có 5 con người đã luôn theo sát người bạn yêu để tìm lại công bằng cho bạn ! họ đã luôn luôn theo sát cuộc sống của cô ấy và bạn ! Rất nhiều những bi kịch đã xảy ra trong cuộc sống cũng như chuyện tình yêu của bạn ! Và cuối cùng cô ấy đã nhận ra đã có một người luôn luôn mong muốn cô ấy được hạnh phúc chính là bạn ! người đã hi sinh cả cuộc sống và sự tự do của mình để cô ấy thoát tội tử hình ! Nhưng cho đến lúc cô ấy nhận ra điều đó đã quá muộn ! lần cuối bạn và cô ấy gặp nhau đã kô còn là một bãi biển thơ mộng hay nhưng nơi hẹn hò đầy lãng mạn mà thay vào đó là nơi ngục tù sẽ đưa tình yêu của bạn mãi mãi xa lìa..! Nhưng trước khi chết câu cuối cùng bạn nói với cô ấy là gì ...! đó chính là " Im so sorry, but I love you ".....

Nếu bạn cũng gặp một câu chuyện tình bi thảm như vậy bạn sẽ làm gì ? nghĩ gì ? cảm giác của bạn ra sao ? hãy thật sáng suốt trước khi làm một việc gì đó ! hãy nghĩ xem điều mình làm có khiến người mình yêu tổn thương hay không ? người ấy sẽ sock thế nào nếu bị người mình yêu làm tổn thương ..! Xin hãy trao nhau nhưng nụ hôn ngọt ngào để gìn giữ những tình yêu đẹp ..!

by.

Kelvin
http://Kel7in.tk

Nếu bạn bị người yêu mình dối lừa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Quỳ gối si tình đợi người yêu
» bạn đã làm gì khi thích một người
» Xem 4 hotgirls của 2NE1 trả thù người yêu
» Tình yêu phải do chính bản thân mình...